ภาพกิจกรรม
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20240524/abdflmouv056.png)
ศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 7 พิษณุโลก จัดกิจกรรมสัมมนา เรื่อง “BOI ส่งเสริมมาตรการ CSR เพื่อพัฒนาชุมชนและสังคม เสริมสร้างความเข้มแข็ง สู่การเติบโตอย่างยั่งยืน” ณ ห้องประชุมจันผา โรงแรมตากอันดามัน จังหวัดตาก
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20240108/abfhjpqw1247.jpg)
Data is empty
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20231122/chjlpsty5789.jpg)
BOI ขอเชิญชวนทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม “สร้างเครือข่ายการลงทุนและพัฒนาศักยภาพผู้ประกอบการ SMES/Startups : อุตสาหกรรมอาหารแปรรูป BCG และพลังงานทดแทน” เส้นทางกรุงเทพ - นครศรีธรรมราช - สุราษฎร์ธานี - กระบี่
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20230828/ghimnoquv234.jpg)
ศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 7 (พิษณุโลก) ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากกองพัฒนาผู้ประกอบการไทย
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20230822/aejkmnsw0458.jpg)
BOI เข้าร่วม “การประชุมคณะกรรมการบริหารหอการค้าไทยและสภาหอการค้าแห่งประเทศไทยสัญจร และการอบรม YEC Connect ครั้งที่ 4 เนื่องในโอกาสครบรอบ 90 ปี หอการค้าไทย” ณ อำเภอแม่สอด จังหวัดตาก
![](https://phitsanulok.boi.go.th/uploads/news/small/20230815/bcdoprwxyz07.jpg)
ผู้อำนวยการศูนย์เศรษฐกิจการลงทุนภาคที่ 7 (บีโอไอพิษณุโลก ) จัดกิจกรรมโครงการ “สร้างเครือข่ายการลงทุนและพัฒนาศักยภาพผู้ประกอบการ SMEs / Startups : อุตสาหกรรมอาหารและบรรจุภัณฑ์ มุ่งสู่ระบบเกษตรอัจฉริยะ”